Wananchi Uganda wasema Umoja wa Mataifa ni chombo muhimu

24 Oktoba 2014

Wakati Umoja wa Mataifa ukiadhimisha siku yake October 24 kila mwaka, wananchi nchiniUgandawanatizama chombo hicho cha kimataifakamamsaada mkubwa katika ngazi ya mataifa ambapo wanasema licha ya kusaidia kulinda amani ya ulimwengu Umoja wa Mataifa umekuwa mstari wa mbele katika misaada ya chakula.

Wakizungumza na John Kibego wa radio washirika Spice Fm ya nchini Uganda wanasema

(MAHOJIANO)

 

♦ Kupata takwimu za waathirika vitani Ukraine bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter