UM wazindua muongo wa nishati endelevu kwa wote; Tanzania yaweka bayana mipango yake

5 Juni 2014

Hatimaye Umoja wa Mataifa umezindua muongo wa nishati endelevu kwa wote wenye lengo la kuhakikisha kuwa ifikapo mwaka 2030 basi kila mkazi wa sayari hii atakuwa na nishati ya umeme. Kupitia mpango huo vyanzo vya nishati hiyo vinawekwa bayana wakati huu ambapo wana mazingira nao wako makini ili miradi hiyo isihatarishe uwepo wa dunia hii. Miongoni mwa nchi zilizoshiriki ni Tanzania ambayo pia imepata heshima ya kuwakilisha bara la Afrika kupitia mradi huo. Je ni kwa vipi na manufaa ya mradi ni yapi? Basi Ungana na Assumpta Massoi katika mahojiano yake na Waziri wa Nishati na Madini Profesa Sospeter Muhongo ambaye anaanza kwa kuzungumzia ujumbe wa Tanzania..

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa UNGA76 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter