Albino wamekosa nini hata wanyanyapaliwe na kuuawa?:Nyapinyapi

21 Julai 2017

Watu wenye ulemavu wa ngozi au Albino wamekosa nini hata wakatwe, viungo hata kuuwawa ? anahoji mwanamuziki wa Tanzania Azizi Kimindu Nyapinyapi katika kibao alichokitoa mahsusi kuelimisha jamii dhidi ya ukatili na mauaji ya watu hao.

Kufahamu zaidi kwa nini aliamua kutunga kibao hico na wito wake kwa jamii ungana na Flora Nducha na mwanamuziki huyo katika makala hii.

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa COP26 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter