Inauma na si haki kumpa mtu hukumu asiyostahili: Mpagi

26 Septemba 2016

Hebu tafakari, kwa miaka takribani 20 uko jela ukisubiri kunyongwa kwa shutuma za mauaji ambayo hayakufanyika na wala ukuhusika.

Utakuwa katika hali gani ukijua jina lako litaitwa wakati wowote na utatoweka kwenye uso wa dunia. Si hadithi ni hali iliyomsibu Edward Mpagi kutoka Uganda ambaye sasa ana beba bango la kupinga hukumu ya kifo baada ya kupewa msamaha na kutoka jela.

Anazungumza na Flora Nducha katika Makala hii akisimulia ilikuwaje hata roho yake ikawa mkononi..

(MAHOJIANO NA EDWARD MPAGI)

 

Shiriki kwenye Dodoso UN News 2021:  Bofya hapa Utatumia dakika 4 tu kukamilisha dodoso hili.

♦ Na iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter