Wakimbizi wahaha CAR, wajihifadhi hekaluni!

31 Disemba 2013

Wakati ripoti zinasema hali bado si shwari katika mzozo unaoendelea nchini Jamhuri ya Afrika ya Kati, CAR, inaelezwa kuwa maelfu kwa maelfu ya raia wanaendelea kupoteza makazi wakikimbia machafuko nchini humo.

Baadhi ya raia wa nchi hiyo sasa wanakimbilia katika nyumba za ibada ili kujihifadhi. Chakula na afya ni changamoto kubwa kwa jamii hizi huku wanawake na watoto wakiteseka zaidi. Ungana na Joseph Msami katika ripoti ifuatayo.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud