Mchumia juani hulia kivulini- Magdalena

19 Disemba 2017

Mila za baadhi ya makabila katika bara la Afrika, zimesheheni changamoto za unyanyapaa kwa wajane wanapodai au kupigania mali za waume zao. Mara nyingi wanawake hao huishia kunyanganywa kila kitu na ndugu wa marehemu na kusababisha mgawanyiko katika familia.

Nchini Uganda , Bi Magdalena Mbiya Namutebi ni mmoja tu kati ya  mamilioni ya wanawake ambao walipoteza kila kitu baada ya kufiwa na mumewe. Kutokana na ujasiri wake Magadalena hakukata tamaa, peke yake aliwalea watoto wake wanane, akawasomesha mpaka alipofikia wakati ya kuvuna matunda ya kazi ngumu aliyoifanya. Je alifanya nini? ungana na mwandishi wetu John Kibego kutoka Uganda katika makala hii…

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud