UNHCR yataka wanaoondoka Libya wasaidiwe

28 Februari 2011

Kamishina mkuu wa shirika la Umoja wa Mataifa la kuhudumia wakimbizi UNHCR Antonio Guterres ameelezea hofu yake juu ya maelfu ya wakimbizi na raia wa kigeni ambao huenda wamekwama nchini Libya.

Amesema hakuna ndege wala boti za kuwasafirisha watu wanotoka maeneono ya vita au nchi masikini walioko Libya na ameezitaka serikali kufikiria haja na mahitaji ya watu hao na sio raia wao tuu.

Amesema wengi wa watu hawa wanahisi wanalengwa, hawana chochote na wanaogopa na kuhofia maisha yao. Alice Kariuki na taarifa kamili.

(RIPOTI YA ALICE KARIUKI)

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud