Sisi siyo mizimu bali ni binadamu kama wengine: Mbunge Al Shaymaa

12 Juni 2015

Kuelekea siku ya kuelimisha umma kuhusu haki za watu wenye ulemavu wa ngozi duniani kesho tarehe 13, mbunge wa Tanzania Al Shaymaa J. Kwegyir ametaka jamii  ibadili mtazamo juu yao ili kuepusha madhila wanayokumbana nayo kundi hilo hivi sasa.

Akihojiwa na idhaa hii kwa njia ya simu, Al Shaymaa ambaye pia ni mlemavu wa ngozi, anataja madhila aliyokumbana nayo shuleni..

(Sauti ya Al Shaymaa)

Akatoa wito kwa jamii..

(Sauti ya Al Shaymaa)

 

♦ Kupata takwimu za waathirika vitani Ukraine bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter