Nishati ya atomiki na uangamizi wa wadudu waharibifu: Prof. Mbarawa

18 Septemba 2013

 Mwakilishi wa Tanzaniakwenye mkutano wa IAEA kuhusu matumizi ya nguvu za atomiki Profesa Makame Mbarawa, amesema nishati hiyo inaweza kuua wadudu wanaoshambulia matunda na hivyo kuboresha soko la bidhaa hizo kimataifa.  Profesa Mbarawa ambaye ni Waziri wa mawasiliano, Sayansi na teknolojia amesema hayo katika mahojiano maalum na Radio hii kutokaAustriakunakofanyika mkutano huo.

 (Sauti Mbarawa)

Kadhalika mwakilishi huyo waTanzaniaamesema mionzi ya atomiki inaweza kutumika pia kusaidia katika kuangamiza wadudu aina ya mbung’o wanaoshambulia mifugo ili kuboresha nyama na maziwa.

 (Sauti Mbarawa)

 

♦ Kurambaza ukurasa mahsusi wa Siku ya Kiswahili Duniani bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter