Zimbabwe imetakiwa kuwaachilia wanaharakati waliokamatwa

1 Machi 2011

Serikali ya Zimbabwe imetakiwa kuwaachilia kundi la wanaharakati wa kijamii walioshitakiwa kwa uhaini baada ya kujadili matukio yanayoendelea Misri na Libya.

Mkuu wa haki za binadamu wa Umoja wa Mataifa Navi Pillay amesema kuwakamata wanaharakati hao 45 ni dalili kwamba demokrasia nchini Zimbabwe bado iko mbali.

Bi Pillay ameitaka serikali kutimiza ahadi yake ya kumaliza ukandamizaji na kutovumiliana. George Njogopa anaripoti.

(RIPOTI YA GEORGE NJOGOPA)

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa COP26 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter