Pillay aitaka Serikali ya Sudan Kuheshimu Haki za Binadamu

28 Juni 2012

Kamishna Mkuu wa Haki za Binadamu, Navi Pillay, ametoa wito kwa serikali ya Sudan kuhakikisha kuwa maandamano yaliyopangwa kufanyika siku ya Ijumaa yanaruhusiwa kufanyika kwa njia ya amani, bila vikosi vya usalama kutumia nguvu na kuwakamata watu kwa halaiki kama ilivyokuwa wiki mbili zilizopita.

Bi Pillay amesema watu wengi, wakiwemo wanaharakati wa haki za binadamu, waandishi habari, wanafunzi na wanasiasa wa upinzani wamekuwa wakikamatwa tangu maandamano yalipoanza mjini Khartoum Juni 17. Jason Nyakundi anaripoti

(RIPOTI YA JASON NYAKUNDI)

 

♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter