Mpango wa dharura wa kuwalisha watoto umeanza Haiti

16 Februari 2010

Shirika la Afya Duniani WHO linasema mpango wa dharura wa kuwalisha watoto wa chini ya umri wa miaka miatno , wanawake wajawazito na kina mama wanaonyonyesha umeaanza nchini Haiti.

Mpango huo utatoa chakula chenye virutubisho vya hali ya juu kwa makundi hayo ya watu ili kuzuia matatizo ya utapia mlo. Mpango huo unalengo la kuwafikia wanawake elfu 16 na watoto elfu 53.

WHO inasema hakuna ongezeko la maradhi ya kuambukiza ingawa kulikuwa na visa vichache vya homa ya matumbo. Paul Garwood wa WHO anafafanua kuhusu mpango huo wa lishe.

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa COP26 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter