Changamoto kubwa kwa wajane ni kusomesha

27 Juni 2017

Miongoni  mwa changamoto zinazowakabili wajane ni elimu kwa watoto, amesema mjane Elizabeth Mputa, mkazi wa Pangani, Tanga Tanzania.

Mjane huyo mwenye umri wa miaka 42 amemweleza Maajabu Ally wa redio washirika Pangani Fm, mkoani hapo,  mikasa aliyokumbana nayo baada ya mmewe kufariki ikiwemo kushitakiwa kutokana na madeni. Ungana naye katika mahojiano.

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa COP26 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter