Kujisomea na tafiti za kina zilisogeza radio kwa msikilizaji- Rose

13 Februari 2017

Mmoja wa watangazaji na waandishi wa habari nguli nchini Tanzania, Rose Haji amezungumzia ujumbe wa Radio ni wewe katika maadhimisho ya siku ya Radio duniani hii leo na kusema utafiti wa kina wa mada husika na stadi katika fani hiyo viliwezesha msikilizaji kuhisi yuko na radio wakati wowote.

Akihojiwa na Idhaa hii Bi. Haji amesema..

(Sauti ya Rose-1)

Amesema kinachotakiwa sasa wakati teknolojia inazidi kusogeza radio popote pale msikilizaji alipo..

(sauti ya Rose-2)  

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud