Tuna matumaini na Katibu Mkuu ajaye Guterres- Kamau

29 Disemba 2016

Mwakilishi wa kudumu wa Kenya kwenye Umoja wa Mataifa Balozi Macharia Kamau amesema wana matumaini makubwa na Katibu Mkuu ajaye Antonio Guterres ambaye anaanza majukumu yake tarehe Mosi mwezi ujao.

Akihojiwa na Idhaa hii, Balozi Kamau amesema..

(Sauti ya Balozi Kamau

Balozi Kamau akagusia hoja ya Bwana Guterres ya kuwepo maneno mengi huku vitendo vikiwa vichache.

(Sauti ya Balozi Kamau)

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud