Wanawake Sudan Kusini wafundwa kuhusu umuhimu wa elimu.

8 Disemba 2016

Wanawake jitokezeni! Hii ni moja ya kauli iliyotolewa wakati wa kampeni ya kuchagiza elimu kwa wanawake nchini Sudan Kusini ambayo imeendeshwa na Umoja wa Mataifa

Joseph Msami anamulika umuhimu wa kampeni hiyo katika taifa ambalolimekumbwa na machafuko ya wenyewe kwa wenyewe. Ungana naye.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud