Bado kipindupindu tatizo Tanzania: Dk Azma

29 Disemba 2015

Licha ya juhudi za wadau wa kimataifa na serikali, ugonjwa wa kipindupindu bado umeendelea kuuwa watu wengi nchini Tanzania amesema mtaalamu wa afya ya jamii ya epodemiolojia Dk Azma Simba kutoka wizara ya afya.

Katika mahojiano na idhaa hii Dk Azma amesema licha ya kwamba kwa baadhi ya mikoa mlipuko wa kipindupindu unadhibitiwa lakini kwa ujumla ugonjwa unasambaa kwa kasi ambapo zaidi ya watu 12,000 wameathirika.

(SAUTI DK AZMA)

Kadhalika amesema kile anachokiona kinakwamisha kutokomeza kwa kasi kipindipindu Tanzania.

(SAUTI DK AZMA)

Takribani watu 200 wamefariki dunia kutokana na mlipuko wa kipindupindu nchini Tanzania ambao ulianza mnamo Agosti 15, 2015.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud