Tunanusuru shule zilizokumbwa na majanga: UNESCO

27 Julai 2015

Katika kuinua kiwango cha elimu ya msingi, shirika la Umoja wa Mataifa la elimu sayansi na utamdauni UNESCO nchini Tanzania linatekeleza miradi ya kunusuru shule zilizokumbwa na majanga kadhaa .

Katika mahojiano na idhaa hii Katibu mtendaji wa tume ya taifa ya shirika la Umoja wa Mataifa la elimu sayansi na utamaduni UNECSO nchini Tanzania Dkt. Moshi Kiminzi amesema dhima ya UNESCO ni kusaidia nchi wanachama ambazo hukumbwa na majanga mathalani shuleni na akatoa mfano

(SAUTI DK KIMINZI)

 

♦ Kupata takwimu za waathirika vitani Ukraine bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter