Wanamuziki wanufaikeje vya kutosha na matunda ya jasho lao?

29 Mei 2015

Muziki kama zilivyo kazi nyingine za sanaa, huelimisha, huburudisha na hata kuhabarisha. Watunzi hukeshwa kutwa kucha wakipanga mashairi bora na mbinu bora za kufikisha ujumbe huo. Hata hivyo mara nyingi hasa katika nchi zinazoendelea, matunda ya kazi yao huwa nadra sana kupata na hata wakipata yanakuwa kidogo kulinganisha na jasho ambalo limewatoka. Sasa sauti zinapaswa kila wakati ili nao wale matunda ya jasho lao kama inavyobainisha makala hii iliyoandaliwa na Amina Hassan akimuangazia mwanamuziki nguli Ismaël Lô.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud