Ukosefu wa ajira unaathiri jamii asilia hususani vijana

24 Aprili 2015

Vijana wa kimaasai huathirka sana kwa kukosa kazi na wanatumbukia katika majanga kama vile kuuza madawa ya kulevya, ni kauli ya mwakilishi wa jamai ya kimasaai kutoka Tanzania aliye pia mwakilishi wa shirika la maendeleo ya wanawakwe wamaasai MWEDO, Ndinini Kimesirasika.

Katika mahojiano na Joseph Msami wa  idhaa  hii kandoni mwa kongamano la 14 la watu wa asili linaloendelea mjni New York Bi Ndinini amesema pia jamii hizo zinakabiliwa na changamoto kadhaa ikiwamo ukosefu wa elimu. Kwanza anaanza kueleza ujumbe wa  MWEDO  katika kongamano.

 

♦ Kurambaza ukurasa mahsusi wa Siku ya Kiswahili Duniani bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter