Tanzania yaelezea matarajio yake kwenye COP20

2 Disemba 2014

Tanzania imesema hakikisho la usaidizi wa fedha, teknolojia na uwezo wa kukabiliana na mabadiliko ya tabianchi ni moja ya mambo makuu matatu ambayo inatarajia kuwa yatajadiliwa kwa kina huko Peru kwenye kikao cha COP20 na hatimaye kujumuishwa kwenye mkataba wa mabadiliko ya tabianchi baadaye mwakani huko Paris.

Akizungumza na Idhaa ya Radio ya Umoja wa Mataifa kutoka Lima, Mkurugenzi Msaidizi wa Mazingira kwenye ofisi ya Makamu wa Rais nchini Tanzania, Richard Muyungi ametaja jambo lingine utekelezaji wa ahadi ya dola Bilioni 9.6 kwenye mfuko wa mabadiliko ya tabianchi.

(Sauti ya Muyungi)

Jambo la tatu ni kuhakikisha utoaji wa hewa chafuzi unadhibitiwa ambapo alipoulizwa kuwa ahadi za hivi karibuni kutoka China na Marekani siyo za kisiasa, Bwana Muyungi amesema.

(Sauti ya Muyungi)

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud