Vijana jitokezeni kujadili mambo yenu: Mshiriki kutoka Tanzania

29 Oktoba 2014

Wakati kongamano la vijana kuhusu sera likiendelea mjini Baku, Azerbaijan, mmoja wa washiriki kutoka Tanzania, amesema baadhi ya sera ni nzuri lakini tatizo ni vijana wenyewe.Selemani Kitenge amesema hayo alipohojiwa na Radio ya Umoja wa mataifa huko Baku.

(Sauti ya Selemani)

Bwana Kitenge akaulizwa ujumbe aliotoa kwenye kongamano hilo.

(Sauti ya Selemani)

Hata hivyo amesema nchini Tanzania kuna matumaini kutokana na katiba mpya iliyopendekezwa akisema ina kipengele kinachotoa fursa ya kuanzisha baraza la vijana, na hilo baraza litafanyia kazi mapendekezo ya vijana.

 

♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter