Wananchi wanataka uwajibikaji wa viongozi, na ni haki yao: Dkt. Asha-Rose

11 Juni 2014

Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa limefanya mjadala wa ngazi ya juu kuhusu mchango wa haki za binadamu na utawala wa kisheria kwenye ajenda ya maendeleo baada ya mwaka 2015. Miongoni mwa watoa mada alikuwa Dkt. Asha-Rose Migiro Waziri wa Sheria na Mambo ya Katiba wa Tanzania na Naibu Katibu Mkuu mstaafu wa Umoja wa  Mataifa. Punde baada ya kutoa mada Assumpta Massoi wa Idhaa ya Kiswahili ya Radio ya Umoja wa Mataifa alimuuliza kwa kina suala la haki za binadamu  na hapa Dkt, Asha-Rose anaanza kuelezea ujumbe wake.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud