Wanawake Tanzania wainua vipato vyao kwa kutumia teknolojia

4 Machi 2014

Wanawake nchini Tanzania wanasema kwa kutumia teknolojia wamefanikiwa kuinua vipato vyao katika ujasiriamali na hivyo kuwasaidia katika kuinua uchumi wa familia na jamii nzima kwa ujumla.

 Wamemweleza Penina Kajura wa radio washrika Afya radio ya Mwanza nchini humo kuwa ustawi wa biashara zao unategemea zaidi mitandao ya kijamii na hata teknolojia za simu ikiwa ni pamoja na kupata wateja. Ungana na Penina katika makala ifuatayo.

 

♦ Kupata takwimu za waathirika vitani Ukraine bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter