Ulimwengu ulitikiswa na kifo cha Madiba

31 Disemba 2013

Kubwa zaidi lililotikisa ulimwengu ni kifo cha Madiba! Taifa lake, dunia nzima ilimlilia na katika ibada ya mazishi ilikuwa bayana.

 Wimbo (kwaya)

Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Ban Ki-Moon aliweka bayana kuwa dunia imegubikwa na majonzi lakini.

 (Sauti ya Ban)

 Lakini je,hilolawezekana? Dokta Salim Ahmed Salim, mwanadiplomasia na Katibu Mkuu mstaafu wa uliokuwa Umoja wa nchi huru za Afrika OAU sasa AU.

 (Sauti ya Dokta Salim)

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud