Juhudi za kunusuru misitu Uganda zaanza

11 Disemba 2013

Uharibifu wa misitu nchini Uganda katika wilaya ya Hoima sasa ni dhahiri lakini hatua za kunusuru misitu zinachukuliwa mathalani kuanzishwa kwa mradi wa miaka mitatu wa utunzaji wa misitu nchini humo.

Juhudi hizi zinazofanywa na asasi za kiraia hapana shaka zinahitaji kuungwa mkono na serikali na jamii kwa ujumla ili kutimiza lengo la mileni la utunzaji wa mazingira. Basi ungana na  John Kibego wa Radio washirika Spice FM kutoka Uganda akikujuza kwa undani.

(MAKALA YA KIBEGO)

 

♦ Kurambaza ukurasa mahsusi wa Siku ya Kiswahili Duniani bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter