IOM yawakwamua wahamiaji wasio na nyaraka toka Tanzania walio mipakani huko Maziwa makuu

22 Novemba 2013

Taarifa zinasema maelfu ya wahamiaji kutoka Tanzania wamekwama mipakani huku hali ya wasiwasi juu ya majaliwa yao ikiibuka. Hii inafuatia zoezi la serikali ya Tanzania kuwaondoa wahamiaji hao katika zoezi lililotangazwa na kutekelezwa na serikali hiyo. Hivi karibuni.

Shirika la kimataifa la uhamiaji IOM limejikita kuwasaidia wakimbizi hao kama msemaji wa shirika la uhamiaji IOM Jumbe Omari Jumbe aanavyofafanua alipohojiwa na Joseph Msami wa idhaa hii.

(MAHOJIANO)