Tanzania yapiga hatua kupambana na malaria

30 Septemba 2013

Wakati mkutano wa baraza  kuu la Umoja wa Mataifa ukiwa unaelekea ukingoni mjadala wa utekelezaji wa malengo ya milenia ambayo ndiyo ilikuwa mada kuu bado ndicho kitu kinachochukua nafasi katika hotuba na mijadala ya mikutanoa hapa mjiniNew York.

Kutaka kufahamuTanzaniaimefikia wapi katika malengo hayo hususani ni lengo namba sita linalotaka nchi wanachama kutokomeza magonjwa kama vile ukimwi na malaria, Tamimu Adam kutoka radio washirika Jogoo Fm mkoani RuvumaTanzani

aanaangazia hali ya malaraia mkoani humo.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud