Raia wa Burundi watoa maoni kuhusu siku ya kupinga majaribio ya nyuklia

29 Agosti 2013

Ikiwa leo Agosti 29 ni siku ya kuadhimisha siku ya kupinga majaribio ya nyuklia ambayo ni maadhimisho ya nne ya kila mwaka, mwandishi wetu wa Maziwa Makuu Ramadhan Kibuga amezungumza na baadhi ya wananchi wa Burundi kuhusu hisia zao, swala la upingaji wa majaribio ya nyuklia. Wananchi walisema nini? Haya ndio maoni yao

(SAUTI ZA WANANCHI)

 

♦ Kupata takwimu za waathirika vitani Ukraine bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter