Mjumbe wa Umoja wa Mataifa ayataka mataifa kulinda haki ya elimu hasa kwa msichana

12 Disemba 2012

Mtaalamu maalum wa Umoja wa Mataifa kuhusu haki ya elimu Kishore Singh ametoa wito kwa serikali kote duniani kuheshimu na kutekeleza wajibu wao wa kulinda haki ya elimu hasa kwa wasichana ambao wamepitia maisha magumu na walionyimwa elimu.

Bwana Singh aliyasema alipohudhuria warsha moja mjini Paris yenye kauli mbiu “Mtetee malala au msichana, Elimu ni haki haki” iliyoandaliwa na Shirika la elimu sayansi na utamaduni la Umoja wa Mataifa UNESCO na taifa la Pakistan kuadhimisha siku ya haki za binadamu duniani. Jason Nyakundi na taarifa kamili.

(SAUTI YA JASON NYAKUNDI)