ECHO yaipiga jeki IOM kutekeleza miradi ya wahamiaji Zimbabwe

31 Agosti 2012

Shirika la Umoja wa Mataifa linalohusika na uhamiaji nchini Zimbabwe IOM limepokea kiasi cha euro milioni 1 kutoka kwa kamishna ya Umoja wa Ulaya inayozingatia masuala ya dhaura na usamaria mwema ECHO.

Kiwango hicho cha fedha kinatazamia kusaidia kukamilisha mradi ambao umelenga kuwafadhilia jamii ya wahamiaji ambao wapo kwenye mkwamo.

Sehemu kubwa ya mradi huo imewalenga jamii ya Wazimbabwe walioko upande wa kusin mashariki mwa nchi hiyo ambao watapatiwa motisha kuwafadhilia wale waliokosa makazi. Zimbabwe inatajwa kuwa kitovu cha wakimbizi wa aina mbalimbali wale wanatumia eneo hilo kusafiri kwenda nchi nyingine na wale wanaosalia nchini humo wakiwa hawana ustawi bora wa maisha.

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa COP26 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter