Ban ataka suala la maendeleo kuangaliwa upya

27 Aprili 2012

Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Ban Ki-moon amesema kuwa jamii ya kimataifa inahitaji kutafuta mbinu mpya kuhusu maendeleo. Aliyasema hayo alipokabidhiwa shahada kwenye chuo cha Jamia Millia Islamia nchini India ambapo amesema kuwa kuimarika kwa uchumi hakutoshi.

(SAUTI YA BAN KI-MOON)

Ban amesema kuwa zaidi ya akina mama 1000 hufa kila wiki kutokana na matatizo ya uzazi huku mtoto mmoja akifa kila baada ya sekunde ishirini kutokana na maradhi yanayoweza kutibiwa.

 

Shiriki kwenye Dodoso UN News 2021:  Bofya hapa Utatumia dakika 4 tu kukamilisha dodoso hili.

♦ Na iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter