Kifo cha Wangari Maathai ni pigo kubwa kwa Kenya:Odinga

26 Septemba 2011

Waziri Mkuu wa Kenya Raila Odinga amesema kifo cha mwanamazingira wa Kimataifa na mshindi wa tuzo ya amani ya Nobel Profesa Wangari Maathai ni pigo kubwa kwa Kenya.

Akizungumza na idhaa hii leo amesema ingawa Bi Maathai mwenye umri wa miaka 71 alikuwa anasumbliwa na saratani lakini hakuna aliyetegemea angeaga dunia mapema kiasi hicho.

Waziri Odinga amesema Mchango wa Maathai nchini Kenya haupimiki na kwa heshima atapewa mazishi ya kitaifa. Odinga amezungumza kwa njia ya simu na Flora Nducha.

(MAHOJIANO NA WAZIRI RAILA ODINGA)

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa COP26 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter