Ban atoa wito wa mbinu za kuhakikisha kuwepo kwa usalama

13 Julai 2011

Katibu mkuu wa Umoja wa Mataifa Ban Ki-moon ametoa wito kwa jitihada za kimataifa kubuni njia katika kuhakikisha kuwa ulimwengui unachukua jukumu la kulinda na kuhakikisha kuwa karne hii imekuwa ya kwanza ambayo historia yake itabaki kuwa nzuri isiyo ya kumwaga damu.

Akilihutubia Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa Ban amesema kuwa ni lazima ulimwengu ujitolee kulinda na akaongeza kuwa inahitajika kueleweka hasa ni masuala gani husababisha kutokea kwa ghasia.

(SAUTI YA GEORGE NJOGOPA)

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa UNGA76 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter