Eritrea imeishutumu Ethiopia kwa mashambulizi ya kijeshi!!

4 Januari 2010

Eritrea imeishutumu Ethiopia kwa kufanya mashambulizi siku ya jumapili kwenye mpaka wanaozozania, lakini imedai majeshi yake yaliwafurusha na kuwauwa wanajeshi 10 wa Ethipia na kuwakamata wengine wawili.

 

♦ Kutembelea ukurasa maalum wa UNGA76 bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter