Eide ameonya kuendelea kwa mtafaruku wa kisiasa baada ya bunge la Afghanistan kulikataa Baraza la Mawaziri lililoteuliwa

4 Januari 2010

Kukataliwa na wabunge sehemu kubwa ya baraza hilo jipya la Rais Hamid Karzai ni pigo la kisiasa kwa nchi hiyo, amesema Mjumbe Maalumu wa KM nchini Afghanistan Kai Eide .

Bwana Eide amesema hali hiyo itachagiza kuendelea kutofanya kazi ipasavyo serikali hiyo na kwamba ni hali inayotia hofu kwa nchi ambayo inakabiliwa na changamoto nyingi. Kwa mujibu wa duru mbalimbali, Eide amesema, "Afghanistan haijawa na utawala muri tangu majira ya joto mwaka jana na bunge linachochea hali hii.."

 

♦ Kurambaza ukurasa mahsusi wa Siku ya Kiswahili Duniani bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter