Hali inakhofiwa kuparaganyika Zimbabwe kwa kuwasili majira ya mvua, IFRC imehadharisha

16 Disemba 2008

Shirika la Kimataifa la Jumuiya za Msalaba Mwekundu na Hilali Nyekundu (IFRC) limeripoti kukhofia hali Zimbabwe huenda ikachafuka zaidi kwa sababu ya majira ya mvua yanayonyemelea karibuni nchini.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud