Upungufu wa matibabu Ghaza unaashiria ongezeko la vifo kwa majeruhi, WHO imeonya

30 Disemba 2008

Shirika la Afya Duniani (WHO), kwenye taarifa iliochapishwa Ijumanne ya leo, limeonya ya kuwa mamia ya majeruhi katika hospitali za Tarafa ya Ghaza wanakabiliwa na hatari ya ongezeko kubwa la vifo vinavyozuilika, kwa sababu ya ukosefu wa madawa.

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud