Shambulio la kujitolea mhanga Kabul lashtumiwa na Mkuu wa UNAMA

7 Julai 2008

Kai Eide, Mjumbe Maalumu wa KM kwa Afghanistan na Mkuu wa Shirika la UM la Kuongoza Misaada katika Afghanistan (UNAMA) ametoa taarifa yenye kushtumu vikali shambulio karaha la bomu la kujitolea mhanga, liliofanyika Kabul Ijumatatu, mbele ya ubalozi wa India, ambapo inaripotiwa watu 40 waliuawa na zaidi ya watu 100 kujeruhiwa. Alisema kitendo hiki kilikuwa ni cha "woga, katili na cha kuchukiza" na ni kitendo ambacho, pia alisema, hakilingani na maadili ya "kiutu, kidini wala kitamaduni."

 

♦ Kupata takwimu za waathirika vitani Ukraine bofya  hapa.
♦ Iwapo ungependa kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud na Twitter