Tukifanikiwa kuondoa pengo kati ya wanawake na wanaume tutakuwa na jamii endelevu-Kijana Koka

6 Novemba 2019

Suala la ajira kwa vijana ni changamoto katika nchi nyingi na sasa hivi kuna wito wa kubadili hali ambapo vijana wenyewe wamechukua jukumu la kujiajiri wenyewe au kufanya kazi za kujitolea. Mmoja wa vijana hao ni kutoka nchini Tanzania amabaye yeye licha ya kwamba amekwenda chuo kikuu na kuhitimu shahada ya uzamili na kuwa wakili, sasa anafanya kazi ya kutjitolea katika shirika la kiraia la Restless development nchini humo. Kulikoni? Ungana na Grace Kaneiya katika makala hii akizungumza na kijana huyo ambaye anaanza kwa kujitambulisha.

Audio Credit:
Brenda Mbaitsa/ Grace Kaneiya/ Abel Koka
Audio Duration:
5'44"

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud