12 Agosti 2019

12 Agosti 2019

Katika jarida maalum hii leo Flora Nducha anakuletea

-Ikiadhimishwa siku ya kimataifa ya vijana Umoja wa Mataifa wahimiza elimu waipatayo vijana iende sanjari na hali ya sasa

-Umasikini, elimu duni na vita ni miongoni mwa sababu zinazowafanya vijana wengi kukosa elimu

-Vilabu vya Dimitra ni mkombozi kwa wakazi wa vijijini Afrika

-Mashinani hii leo tuko Tanzania utamsikia mwalimu wa shule moja akitoa kauli kuhusu elimu jumuishi

Audio Credit:
UN News/Flora Nducha
Audio Duration:
13'52"

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud