Wanaume Uganda wafunguka kuwezesha wake zao.

16 Aprili 2019

Kuna msemo ukiwezesha mwanamke unawezesha jamii, ingawa mzigo huo wa kumwezesha mwanamke mara nyingi umekuwa hautiliwi maanani na wananaume hususan katika kuwawezesha wake zao.

Lakini hali ni tofauti kwa Anthony Kiiza wa mjini Hoima ambaye amewezesha mkewe kwa kutumia ufadhili chini ya mradi wa serikali wa kuwezesha vijana wa Youths Livelyhood Programme.

Je, kuna manufaa ya mwanamume kushirikisha mkewe katika mipango ya maendeleo? Ungana na John Kibego katika Makala ifuatayo.

 

Audio Credit:
Arnold Kayanda/John Kibego
Audio Duration:
3'23"

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud