Muziki kimbilio kwa watoto wenye shida Afghanistan.

14 Septemba 2018

Nchini Afghanistan, mradi unaofadhiliwa na Benki ya Dunia umekuwa nuru kwa watoto na vijana hususan wanaotoka katika familia masikini. Mradi huo unatekelezwa katika taasisi ya taifa ya Muziki nchini Afghanistan, shule pekee ya muziki nchini humo ikiibua vipaji vya muziki miongoni mwa watoto kwa kuwapatia mafunzo mahsusi ya muziki sambamba na masomo ya kawaida. Watoto ambao kutwa kuchwa wanakumbwa na mizozo, hapa wanapata amani na hata kusahau kile wanachopitia. Je nini kinafanyika? Ungana basi na Assumpta Massoi anayekupeleka mjini Kabul.

Audio Credit:
Assumpta Massoi
Audio Duration:
3'22"

 

♦ Tafadhali iwapo unataka kupokea taarifa kutoka UN News Kiswahili kila wakati zinapochapishwa jisajili  hapa.
♦ Pia unaweza kupakua apu ili kusikiliza matangazo yetu wakati wowote popote ulipo.
♦ Tembelea pia chaneli yetu ya Youtube na pia Soundcloud